Google Tivi Xiaomi 32A 32 inch HD L32M8-P2SEA
Giá gốc là: 5.990.000₫.Giá hiện tại là: 3.990.000₫.
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Bảo hành chính hãng
Mới 100% nguyên kiện
Giao hàng lắp đặt nhanh
Giá tốt tại kho
    Để lại thông tin để được Chuyên viên tư vấn trong thời gian nhanh nhất
    Hệ thống cửa hàng
    Chính sách mua hàng
    • Miễn phí giao hàng toàn quốc.
    • Hỗ trợ trả góp 0%.
    • Tặng voucher 300.000 VNĐ cho khách hàng mua lần sau.
    • Bảo dưỡng miễn phí 3 lần / năm trong suốt thời gian bảo hành.
    • Đổi mới trong 15 ngày đầu nếu có lỗi nhà sản xuất.
    • Cam kết hàng mới 100% Brandnew.
    • Loại Tivi: Google tivi
    • Kích cỡ màn hình: 32 inch
    • Độ phân giải: HD
    • Hệ điều hành: Google TV
    • Công nghệ hình ảnh
      16.7 triệu màu
      Độ phân giải HD
      Vivid Picture Engine
    • Bộ xử lý
      CPU: Quad-core Cortex-A55
      GPU: Mali G31 MP2
    • Tần số quét thực: 60Hz
    • Điều khiển tivi bằng điện thoại: Có
    • Điều khiển bằng giọng nói: Có
    • Chiếu hình từ điện thoại lên TV
      Chromecast
      Miracast
    • Remote thông minh: Có
    • Tổng công suất loa: 10W
    • Số lượng loa: 2
    • Công nghệ âm thanh
      DTS Codec
      Dolby Audio
      Dynamic backlight
    • Kết nối với loa tivi: Có
    • Kết nối Internet: Wifi 2.4G/5G Hz
    • Kết nối không dây: Bluetooth v5.0
    • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh
      HDMI: 2
      USB 2.0: 1
    • Cổng xuất âm thanh: Có
    • Tiện ích
      Tìm kiếm giọng nói bằng tiếng Việt
      Tích hợp trợ lí ảo Google Assistant
    • Ứng dụng phổ biến
      Netflix
      Prime Video
      Youtube
    • Chất liệu chân đế: Kim loại
    • Chất liệu viền tivi: kim loại
    • Kích thước có chân, đặt bàn: 719 x 160 x 467 mm
    • Khối lượng có chân: 4.8kg
    • Dòng sản phẩm: 2023
    • Xuất xứ: Việt Nam
    • Bảo hành: 24 tháng
    • Hãng: Xiaomi
    Google Tivi Xiaomi 32A 32 inch HD – Bản quốc tế 2023
    Tivi Xiaomi 32A tivi Xiaomi A 32inch màn hình HD với kích cỡ 32 inch chạy hệ điều hành Google TV, model xiaomi quốc tế mới nhất 2023, đươc bảo hành chính hãng tại nhà 24 tháng
    Đặc điểm nổi bật tivi Xiaomi A 32 inch
    • Tivi Xiaomi 32A khung viền từ chất liệu kim loại nguyên khối, chân đế chữ V ngược
    Thiết kế TIvi Xiaomi 32A
    • Công nghệ âm thanh DTS® Virtual:X tạo ra âm thanh 3 chiều, lan tỏa rộng căn phòng
    Công nghệ âm thanh DTS® Virtual:X trên tivi xiaomi 32A
    • Tivi Xiaomi 32A trang bị hệ điều hành Google TV với giao diện trực quan dễ dàng sử dụng.
    • Điều khiển 360 độ giúp bạn dễ dàng điều khiển tivi tại mọi vị trí trong không gian phòng
    Google Tivi Xiaomi 32A 32 inch HD L32M8-P2SEA Giá gốc là: 5.990.000₫.Giá hiện tại là: 3.990.000₫.
    Đánh giá
    Chưa có đánh giá nào.
    Hãy là người đầu tiên nhận xét “Google Tivi Xiaomi 32A 32 inch HD L32M8-P2SEA”
    • Loại Tivi: Google tivi
    • Kích cỡ màn hình: 32 inch
    • Hệ điều hành: Google TV
    • Công nghệ hình ảnh
      16.7 triệu màu
      Vivid Picture Engine
    • Bộ xử lý
      CPU: Quad-core Cortex-A55
      GPU: Mali G31 MP2
    • Tần số quét thực: 60Hz
      Chromecast
      Miracast
    • Remote thông minh: Có
    • Tổng công suất loa: 10W
    • Số lượng loa: 2
    • Công nghệ âm thanh
      DTS Codec
      Dolby Audio
      Dynamic backlight
    • Kết nối với loa tivi: Có
    • Cổng nhận hình ảnh, âm thanh
      HDMI: 2
      USB 2.0: 1
    • Cổng xuất âm thanh: Có
    • Tiện ích
    • Ứng dụng phổ biến
      Netflix
      Prime Video
      Youtube
    • Chất liệu chân đế: Kim loại
    • Khối lượng có chân: 4.8kg
    • Dòng sản phẩm: 2023
    • Xuất xứ: Việt Nam
    • Bảo hành: 24 tháng
    • Hãng: Xiaomi
    -17%
    Giá gốc là: 14.990.000₫.Giá hiện tại là: 12.490.000₫.
    -13%
    -29%
    -6%
    -29%
    -16%
    -37%
    -40%