Tivi Xiaomi A Pro 55 inch QLED L55MB-APSEA 4K Bản quốc tế 2026 trang bị công nghệ hình ảnh HDR10+ và bù chuyển động MEMC cho hình ảnh sắc nét, công nghệ âm thanh Dolby Audio mang đến giai điệu tuyệt vời, tìm kiếm bằng giọng nói tiện lợi với trợ lý ảo Google Assistant, và bạn có thể chiếu phát nội dung từ điện thoại Iphone lên màn hình TV đơn giản với Apple AirPlay.
Thiết kế
TV Xiaomi 55inch chính hãng thiết kế màn hình tràn viền mang đến khung hình rộng giúp cho trải nghiệm xem hình ảnh ấn tượng. Bề mặt khung viền kim loại tinh xảo và sang trọng mang lại nét tinh tế cho không gian phòng khách gia đình bạn.
Công nghệ hình ảnh
– Màn hình với độ phân giải 4K Ultra HD thể hiện mọi chi tiết được rõ nét hơn.
– Chế độ Game Boost 120Hz xử lý hình ảnh nhanh khi tần số quét màn hình được nâng lên từ 60hz lên 120Hz cho trải nghiệm chơi game được trọn vẹn và thỏa mãn đam mê của bạn.
Công nghệ âm thanh
– Hệ thống 2 loa với tổng công suất 20W và công nghệ Dolby Audio & DTS:X mang đến trải nghiệm âm thanh vòm sống động vang dội khắp căn phòng.
Hệ điều hành
TV Xiaomi 55inch L55MB-APSEA sử dụng hệ điều hành Google TV với kho ứng dụng đa dạng các chương trình giải trí giúp bạn thư giãn, hồ sơ hóa cá nhân sẽ đề xuất các mục bạn đã truy cập trước đó mang đến sự tiện lợi khi sử dụng TV.