Tivi Xiaomi A Pro 75 inch L75MB-APSEA QLED 4K Bản quốc tế 2026 trang bị công nghệ HDR10+ mang lại hình ảnh sắc nét, MEMC bù chuyển động trơn tru mượt mà, Dolby Audio công nghệ âm thanh sống động. Hệ điều hành Google TV với giao diện thân thiện dễ sử dụng, trợ lý Google Assistant hỗ trợ bạn tìm kiếm nội dung và điều khiển TV bằng giọng nói. Tích hợp Apple AirPlay để chiếu phát nội dung từ điện thoại Iphone lên màn hình TV.
Thiết kế
TV Xiaomi 75inch chính hãng L75MB-APSEA thiết kế tràn viền, khung kim loại cứng cáp nhưng không kém phần tinh tế tạo nên nét sang trọng khi đặt trong không gian phòng khách của gia đình bạn.
Công nghệ hình ảnh
– Chế độ Game Boost 120Hz sẽ nâng tần số quét của màn hình từ 60Hz lên 120Hz* khi nhận tín hiệu HDMI, nâng cấp độ rõ nét và mượt mà của chuyển động và hiệu ứng trong trò chơi.
Công nghệ âm thanh
– Hệ thống loa kép công suất 20W có khả năng thể hiện âm cao trọn vẹn và âm trầm đầy đặn, cho người xem TV trải nghiệm âm thanh sống động, rõ nét như phim chiếu rạp với chứng nhận Dolby Audio & DTS:X
Hệ điều hành
Tiện ích
– Trình phát nội dung trên điện thoại thông minh, máy tính bảng lên tivi Xiaomi 75inch L75MB-APSEA thông qua Google Cast và Apple Airplay.